ราคา 64500.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 2931.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโด โอกาศ สุขุมวิท 105

Sincere Real Estate Co., Ltd.
0818675455
2014-03-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 84889
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดโครงการใหม่
" โอกาศ สุขุมวิท105 " พร้อมรับขอเสนอพิเศษสุด

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดโครงการใหม่ " โอกาศ สุขุมวิท105" - คอนโด ขาย
คอนโด โอกาศ สุขุมวิท 105

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการใหม่ " โอกาศ สุขุมวิท105" - คอนโด ขาย

เลขที่: 84889
2014-03-20 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโด โอกาศ สุขุมวิท 105

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร

Sincere Real Estate Co., Ltd.

0818675455

ขาย 64500.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการใหม่ " โอกาศ สุขุมวิท105" - คอนโด ขาย
ขาย 64500.00 บาท
คอนโดThe Niche Sukhumvit49 สุขุมวิท ใกล้บีทีเอสพร้อมพงษ์
ขาย 10200000.00 บาท
ขายคอนโดบางนาเพลส 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - คอนโด ขาย
ขาย 2600000.00 บาท
ขายถูกหรือให้เช่าคอนโดทรัพย์แก้วทาวเวอร์ ชั้น18
เช่า 7000.00 บาท
ขายถูก คอนโดบ้านปิยะสาธร - 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - คอนโด ขาย
ขาย 8500000.00 บาท
ขายคอนโดเมโทรปาร์ค สาธร โซนริมทะเลสาป - คอนโด ขาย
ขาย 2100000.00 บาท
คอนโดลุมพินีพาร์คริเวอร์ไซต์พระราม3‏ ชั้น 29 (ให้เช่า)
ขาย 14000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 4000000 บาท ติดต่อคุณ สา
ขาย 4000000.00 บาท
ขายด่วนคอนโดรีเจนท์โฮม 14 สุขุมวิท 93 - คอนโด ขาย